Follow us on Steam Follow us on FB Follow us on Twitter Subscribe on Youtube
  • If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Giao dịch FOREX NHƯ KẺ ĐI SẲN CHỨ ĐỪNG NHƯ CON MỒI

Collapse
X
  • Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Giao dịch FOREX NHƯ KẺ ĐI SẲN CHỨ ĐỪNG NHƯ CON MỒI

Giao dịch FOREX NHƯ KẺ ĐI SẲN CHỨ ĐỪNG NHƯ CON MỒI

Một điều hiển nhiên là, lúc bạn thao tác chân vào thị phần, chúng ta đều khởi đầu sở hữu tư cách của một con mồi đáng thương. Cái nơi mà bạn vừa bước chân vào đấy, chính là toàn cầu của các kẻ săn mồi đánh bài trực tuyến chuyên nghiệp, những con cá mập là trong khoảng mà chúng ta thường nghe đến.

Trên bàn poker, luôn luôn có một gã ra về có gần như lượng chips của mọi người cộng bàn. Chúng ta mang 1% dân số thế giới kiểm soát trong tay 99% của cải. Nó như là một bữa tiệc khổng lồ dành cho những kẻ đi săn.

bạn có thấy mình đang là một nạn nhân tội nghiệp không? Tôi và bạn, chúng ta đều khởi đầu tương tự. Thế nhưng tuyến đường Tiếp đến hoàn toàn là do các bạn lựa chọn, với một tư duy suy nghĩ đúng đắn và một kế hoạch tốt, ta mang thể chuyển từ vựng trí con mồi thành kẻ đi săn.

Kẻ đi săn và con mồi trong thị trường forex

Mỗi người chúng ta, người nào cũng đều có khả năng để trở nên, hoặc kẻ đi săn, hoặc con mồi, và 2 vai này đổi thay nhau rất nhanh. Hãy để tôi tỉ dụ thế này : các bạn nghĩ đến mình đang là người đứng đầu một quỹ đầu tư 1 tỉ $, sở hữu rất đông nhân viên dưới quyền, công nghệ thiết bị tận răng, thông tin nhận được luôn sớm nhất, hầu hết nhất. Thế thì với từng đó lợi thế, các bạn thua thế quái nào được?

Học hỏi và rút kinh nghiệm từ các “ cái bẫy” mà họ từng mắc phải

Để trở thành kẻ đi săn trên thị phần forex, bạn không những phải học được bài học trong khoảng các lầm lỗi của mình, mà các bạn còn phải cố gắng học được chúng thật nhanh. nếu như bạn cứ tiếp tục lặp lại các sai lầm của mình, các bạn sẽ mãi đơn thuần là một con mồi trần chờ bị giết thịt.

Con mồi luôn dễ bị tổn thương

nếu như bạn chưa là kẻ đi săn, các bạn cần hạn chế việc bị thương tổn (mất tiền). Để làm được điều này, các bạn cần một kế hoạch đàm phán đúng đắn – hợp lý, một phương pháp điều hành vốn – rủi ro tốt, một kế hoạch thương lượng forex chuẩn, chúng là những khí giới sinh tồn của bạn.

trần trừ thời cơ tốt và luôn tự tin tiến hành nó

Ở toàn cầu tự nhiên, chúng ta đều nhận thấy các kẻ đi săn như cá sấu, sư tử, hổ, … luôn vô cùng nhẫn nại chờ đợi cơ hội tốt nhất để tóm gọn con mồi của mình. lúc cơ hội tới, chúng tức khắc bung sức lực và không còn tự tin rượt đuổi con mồi, bắt gọn nó.

Để trở thành một kẻ đi săn thiện chiến trong thị phần hướng dẫn chơi poker ngoại ăn năn, dĩ nhiên chúng ta cần bỏ ra muôn nghìn phấn đấu, sự kỷ luật, và tính kiên nhẫn.Những điều mà những tay mơ, những con mồi đáng thương ko mang.
Working...
X